lịch thi đấu seagame 31 ngày 15/5

Hôm ni 15/5 đoàn thể thao nước Việt Nam giành tài ở 15 môn tranh tài. Trận chung cuộc đá bóng phái nữ thân mật group tuyển chọn nước Việt Nam và Myanmar là sự việc khiếu nại được quan hoài nhất.

Niềm kỳ vọng huy chương của đoàn thể thao nước Việt Nam bịa đặt nhập môn vật với 6 vận khích lệ tham gia những nội dung vật tự tại.

Bạn đang xem: lịch thi đấu seagame 31 ngày 15/5

Lịch tranh tài SEA Games 32 ngày hôm nay 15/5 - 1

Đội tuyển chọn phái nữ nước Việt Nam va vấp trán Myanmar ở chung cuộc đá bóng phái nữ SEA Games 32.

Lịch tranh tài SEA Games 32 ngày hôm nay 15/5

Đoàn thể thao Việt Nam

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

ARNIS

14:00

Full Liên hệ Live Stick Bantamweight nam

Chung kết

Phạm Văn Phương

Full Liên hệ Live Stick Lightweight nam

Chung kết

Trương Văn Cường

Full Liên hệ Live Stick Bantamweight nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Yến Linh

Full Liên hệ Live Stick Lightweight nữ

Chung kết

Vũ Thị Thanh Bình

BÓNG RỔ 5x5

9:00

Bóng rổ 5x5 nữ

Vòng loại

Việt Nam - Singapore

CỜ TƯỚNG

9:00

Blitz Team

Chung kết

ESPORTS

9:00

PUBG Mobile cá nhân

Chung kết

Nguyễn Đình Chiến, Lê Văn Quang, Hoàng Vĩ Quang, Nguyễn Quốc Cường, Bùi
Xuân Trường, Ngô Đình Quang Anh, Phan Văn Đông, Vũ Hoàng Hưng, Mạc Anh
Hào, Đinh Dương Thành

ĐẤU KIẾM

10:20

Kiếm chém đồng group nam

Vòng loại

Nguyễn Văn Quyết, Vũ Thành An, Tô Đức Anh , Nguyễn Xuân Lợi - Malaysia

11:40

Kiếm liễu đồng group nữ

Bán kết

Lưu Thị Thanh Nhàn, Phạm Thị Ngọc Luyên, Hà Thị Vân Anh, Nguyễn Thị Thu
Phương - Philippines

JUDO

13:00

Dưới 90kg nam

Tứ kết

Lê Anh Tài - Lào

Dưới 44 kilogam nữ

Tứ kết

Nguyễn Nhạc Như An - Philippines

Dười 48kg nữ

Bán kết

Hoàng Thị Tình

Dưới 52kg nữ

Tứ kết

Nguyễn Thị Thanh Thúy - Malaysia

CẦU MÂY

11:00

Nhóm 4 nam

Vòng loại

Nguyễn Huy Quyền, Đầu Văn Hoàng, Huỳnh Ngọc Sang, Vương Minh Châu,
Nguyễn Hoàng Lân, Nguyễn Văn Lý - Indonesia

12:00

Nhóm 4 nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị My, Nguyễn Thị Ngọc Huyền, Trần Thị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Yến,
Nguyễn Thị Thu Trang, Nguyễn Thị Khánh Ly - Philippines

14:00

Nhóm 4 nam

Vòng loại

Nguyễn Huy Quyền, Đầu Văn Hoàng, Huỳnh Ngọc Sang, Vương Minh Châu,
Nguyễn Hoàng Lân, Nguyễn Văn Lý - Singapore

15:00

Nhóm 4 nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị My, Nguyễn Thị Ngọc Huyền, Trần Thị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Yến,
Nguyễn Thị Thu Trang, Nguyễn Thị Khánh Ly - Indonesia

16:00

Nhóm 4 nam

Vòng loại

Nguyễn Huy Quyền, Đầu Văn Hoàng, Huỳnh Ngọc Sang, Vương Minh Châu,
Nguyễn Hoàng Lân, Nguyễn Văn Lý - Lào

BÓNG BÀN

10:00

Đơn nam

Vòng loại

Nguyễn Đức Tuân - Malaysia

10:40

Đơn nam

Vòng loại

Nguyễn Đức Tuân - Singapore

12:00

Đơn nữ

Vòng loại

Bùi Ngọc Lan - Campuchia

14:00

Đơn nam

Vòng loại

Nguyễn Đức Tuân - Campuchia

14:40

Đơn nam

Vòng loại

Nguyễn Anh Tú - Philippines

15:20

Đơn nữ

Vòng loại

Nguyễn Khoa Diệu Khánh - Indonesia

16:00

Đơn nữ

Vòng loại

Bùi Ngọc Lan - Singapore

BÓNG ĐÁ NỮ

19:00

Bóng đá nữ

Xem thêm: bảng xếp hạng vòng loại world cup 2018 khu vực châu âu

Chung kết

Việt Nam - Myanmar

TAEKWONDO

14:00

Dưới 63kg nam

Vòng loại

Phạm Đăng Quang - Lào

Dưới 80kg nam

Vòng loại

Phạm Minh hướng dẫn Kha - Philippines

Dưới 67kg nữ

Vòng loại

Bạc Thị Khiêm - Indonesia

CỬ TẠ

10:00

64kg nữ

Chung kết

Đinh Thị Thu Uyên

14:00

71kg nữ

Chung kết

Lâm Thị Mỹ Lê

KICK BOXING

10:00

Full Liên hệ -54kg nam

Bán kết

Nguyễn Văn Hà - Indonesia

Full Liên hệ -67kg nam

Bán kết

Nguyễn Thế Hưởng - Campuchia

K1 -51kg nam

Bán kết

Nguyễn Tuấn Kiệt - Campuchia

Low Kick -51kg nam

Bán kết

Huỳnh Văn Tuấn - Philippines

Low Kick -56kg nữ

Bán kết

Đinh Thị Hoa - Indonesia

15:00

Full Liên hệ -60kg nam

Bán kết

Nguyễn Xuân Phương - Philippines

K1 -67kg nam

Bán kết

Nguyễn Hoàng - Thái Lan

Low Kick -57kg nam

Bán kết

Nguyễn Quang Huy - Philippines

15:30

Light Liên hệ -63kg nam

Bán kết

Nguyễn Đình Thái - Campuchia

Kick Light -55kg nữ

Bán kết

Nguyễn Thị Ngọc Ngân - Indonesia

17:30

Low Kick -51kg nam

Chung kết

Low Kick -57kg nam

Chung kết

Low Kick -63.5kg nam

Chung kết

Kick Light -63kg

Chung kết

Trần Minh Hậu - Indonesia

Full Liên hệ -48kg nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Hằng Nga - Philippines

Light Liên hệ -50kg nữ

Chung kết

Lê Thị Nhi - Philippines

VẬT

10:30

50kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Xuân

57kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Mỹ Trang

59kg nữ

Vòng loại

Trần Ánh Tuyết

62kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Mỹ Hạnh

68kg nữ

Vòng loại

Lại Diệu Thương

76kg nữ

Vòng loại

Đặng Thị Linh

16:00

50kg nữ

Chung kết

57kg nữ

Chung kết

59kg nữ

Chung kết

62kg nữ

Chung kết

68kg nữ

Chung kết

76kg nữ

Chung kết

BÓNG CHUYỀN BÃI BIỂN

13:00

Đội nữ

Bán kết

14:00

Xem thêm: đội hình đội tuyển bóng đá quốc gia hàn quốc gặp đội tuyển bóng đá quốc gia costa rica

Đội nam

Bán kết

Minh Anh